อยากทักไปจีบผู้หญิงคนหนึ่งที่เราเคยทักไปเเล้วครั้งหนึ่ง

อยากปรึกษาครับ 
ผมเคยทักผู้หญิงคนหนึ่งไป เพราะผมอยากจจะจีบเธอ ตอนเเรกเขาก็ตอบผมนะครับ เเต่อยู่ๆเขาก็หายไปเเล้วก็ไม่ตอบผมครับ
จนวันหนึ่ง ผมก็เห็นว่าเขาได้มีเเฟน ตอนนั้นก็รู้สึกเสียใจนะที่ไม่ใช่เรา เเต่ผมก็ยังอยากจะให้ผมเป็นคนนั้นอยุ่ เเต่เห็นเขามีความสุขเราก็ยินดีด้วย
เเต่พอมาถึงตอนนี้เขาเพิ่งเลิกกับเเฟน  ผมอยากจะทักไปจีบเขา เเต่ผมไม่รู้จะเริ่มยังไงดี ไม่รู้ว่าควรเข้าหาเเบบไหน เพราะเราเคยทักเขาไปเเล้ว
ผมเห็นเธอเศร้าผมก็รู้สึกไม่ดี ผมอยากรุ้ว่าผมควรเริ่มยังไงดีครับ?
แสดงความคิดเห็น
Preview