ตามหาเรื่องผีเรื่องนี้ครับ ติดมานานคิดไม่ออกสักที

ตามหาเรื่องผีเรื่องนึงครับ ไม่แน่ใจว่า Theshock หรือ Theghost ครับจำได้บางๆมาก
เหมือนเป็นทหารเพื่อนกันหรือยังไงเนี่ยแหละ แล้วเหมือนเห็นเพื่อนเดินวนไปวนมาประมานนี้
แต่ประโยคที่เพื่อนชอบพูดจะพูดว่า "เออ มันเบาหว่ะ" แล้วก็กินเหล้าตลอด จำได้คร่างๆประมาณนี่เองครับ

ช่วยหน่อยครับติดในหัวมาหลายวันน ขอบคุณค้าบบ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่