แนะนำหอพักสำหรับนักศึกษาวิศวะลาดกระบัง🙏

ตอนนี้เราติดวิศวะลาดกระบังค่ะ แต่ยังหาหอพักไม่ได้เลย เลยอยากให้ช่วยแนะนำหอพักดีๆให้หน่อยค่ะ เราอยู่กับเพื่อนอีกคนนึง อยากได้หอที่กว้างหน่อย อยู่ใกล้คณะเดินไปเรียนได้จะดีมากค่ะ5555 อยู่ท่ามกลางแหล่งอาหารอะไรแบบนี้น่ะค่ะ ถ้าพอมีที่ไหนแนะนำก็รบกวนด้วยนะคะ ราคาเราไม่เกี่ยงค่ะ ขอบคุณล่วงหน้านะคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่