แบบนี้เซ็กส์จัดไหมคะ มีวิธีแก้มั้ย?

คือเราเป็นผญนะคะ คบกับแฟนมานานแล้ว(แฟนเป็นผชแบบติ๋มๆนิ่มๆ) แต่เมื่อกี้แฟนมาบ้านเรามาเอาของ (ไม่ได้อยู่ด้วยกัน)
ไม่ได้สัมผัส คุยกันไกลๆ เพราะทะเลาะกันอยู่ แต่พอแฟนกลับอยู่ๆก็มีอารมณ์18+
บางทีนั่งมอไซกับเขาบางทีก็คิดค่ะ TT คุยๆอยู่เขาพูดหยอกเล่นเราก็มีอารมณ์แล้ว 
รู้สึกว่ามันเกินไป  บางทีทะเลาะกันแรง
แต่เมื่อกี้เขาพูดแนว18+แค่คำเดียวเราก็มีอารมณ์แล้ว
[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้

ใครมีวิธีแก้บ้างคะไม่ให้มันขนาดนี้  รู้สึกมันเกินไป อายจัง5555 

ปล.เขียนกระทู้ไม่เก่งนะคะ ขอโทษด้วย
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่