ฝังยาคุมได้ 6 วันแล้วเลือดสีน้ำตาลออกถือว่าเป็นผลข้างเคียงที่ปกติไหม

ฝังได้ 6 วันแล้วค่ะ แล้วมีเลือดสีน้ำตาลออกเลยคิดว่าอาจจะตกค้างภายในหรือเป็นผลข้างเคียง แต่เราเห็นชองคนอื่นผลข้างเคียงหลายเดือนขึ้นไปค่ะ อยากทราบว่ามันผิดปกติไหมคะอมยิ้ม08อมยิ้ม08
แสดงความคิดเห็น