เกม league of legends มีปัญหา

สวัสดีครับเพื่อนๆตอนนี้มีปัญหาอะครับอยากรู้มีใครเป็นเหมือนกันมั้ย ผมเจอ bug อะครับ บอกผมเล่นไปสักพักผมจะ Auto attack ไม่ได้ กดร้านค้าไม่ได้หรือเวลากินเข้าปืนใหญ่ในโหลดURFกดเข้าไม่ได้ บ้างครั้งสกิวไม่ได้ด้วยครับแล้วเป็นบ่อยมากกกกก พายายามแก้แล้วแต่แก้ไม่ได้เลยอยากรู้จะทำยังไงดี เวลามีปัญหาก็จะออกเกมแล้วเข้าใหม่ตลอด แล้วเวลาบวกกันแล้วมันจะมีปัญหาตลอด หรือเวลาเล่นเอดีอะครับ อยากรู้มีใครเจอเจอปัญหาแบบเราบ้างมั้ย? แบ้วแก้กันยังไงดีครับ คิดว่าเป็นที่คอมมากกว่าตัวเกมนะครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่