เเฟนฝรั่งจะส่งเงินให้

กระทู้คำถาม
สวัสดีค่ะวันนี้มีลักษณะคือว่าเราคบกับแฟนได้ประมาณ 5 เดือนแล้วแต่เรายังไม่เคยเจอกันเลยแล้ววันนี้เขาบอกว่าเขาจะส่งเงินมาให้เราด้วยเราซื้อเพชรเอาไว้ใส่แล้ววันที่เขาจะมาหาเราเราก็จะพาหนูไปซื้อบ้านแต่ว่าเราก็ไม่เคยเห็นหน้ากันนะคะยังไม่เคยได้พบกันเลยแล้วเราถามว่าถ้าส่งเงินมาให้ฉันฉันต้องเสียค่าภาษีค่าธรรมเนียมอะไรไหมเขาบอกว่าไม่ต้องเสียค่าอะไรคุณคุณไม่ต้องเสียค่าอะไรเลยที่รักเขาบอกมาแบบนี้เราควรจะเชื่อใจได้ไหมหรือว่าเราจะหลอกคะ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่