อายุ17 รถล้ม ช่วงสะโพกกระแทกขาไม่เท่ากัน จะมีสิทธิ์สูงเพิ่มอยู่มั้ยครับ

อายุ 17 ปี ประสบอุบัติเหตุ รถล้ม ขากระแทกทำให้ช่วงสะโพกขาซ้ายผมนั้นหัก ปัจจุบันดีขึ้นเดินได้ปกติแล้วแต่ขาไม่เท่ากัน เพราะช่วงกระดูกขาระหว่างข้อต่อสะโพกกับกระดูกขาไม่ต่อตรงจุดกัน ขาของผมข้างซ้ายจึงไม่เท่ากับข้างขวา
ผมอยากจะทราบว่า ผมพอจะมีสิทธิ์ที่มีส่วนสูงเพิ่มอยู่มั้ยครับ ตอนนี้อายุ17เข้า18 สูง165 เพศชายครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่