สอบถามสินเชื่อ TMB ของข้าราชการ

สอบถามหน่อยครับ ผมกับเพื่อนยื่นเอกสารขอสินเชื่อพร้อมกัน เตรียมเอกสารเหมือนกันทุกอย่าง แต่ของเพื่อนยื่นเข้าระบบอยู่ขั้นตอนการพิจารณาสินเชื่อแล้ว แต่ของผมยังไม่มีการดำเนินการยื่นเข้าระบบเลย แบบนี้เกิดจากสาเหตุอะไรหรอครับ
แสดงความคิดเห็น