ใครมูฟออนจากละคร ซีรี่ย์ไม่ได้บ้างคะ

ช่วงนี้เราว่างๆ ไม่ค่อยได้ทำอะไรมากมายไม่มีเรื่องให้เครียดเท่าไหร่ด้วย แล้วเราบังเอิญไปติดละครเรื่องอกเกือบหักแอบรักคุณสามีของหมากกับมิว แงง เราดูทีเดียวเป็นสิบตอนติดกันเลย เรื่องของเรื่องคือเราเล็งว่าจะดูเรื่องนี้ไว้ตั้งแต่ออนแรกๆแล้วเพราะเห็นว่าคนชอบเยอะ กระแสค่อนข้างดีมากด้วย แต่มาดูแล้วเราติดยาวเลยค่ะ ปกติถ้าเราอินซีรี่ย์หรือละครเรื่องไหนมากๆ ส่วนใหญ่จะเป็นพวกตามมาดูตอนมันจบแล้วไม่ทันได้ลุ้นเรื่องราวหรืออินไปกับกระแสกับทุกคนเท่านั้น แต่กับเรื่องนี้จังหวะมันได้มากเลยค่ะ555555555 เรากำลังว่างอยู่ด้วย ทั้งนั่งดูยาวทีเดัยวไม่หลับไม่นอนแล้วยังมานั่งตามกระแสในแท้กทวิตเตอร์ ล่าสุดนั่งดูสดตอนออนแล้ว ทั้งที่ปกติไม่เคยมานั่งรอดูละครอะไรเลย แงง ตอนนี้เรารู้สึกแบบมุฟออนไม่ได้มากกกๆๆๆ แล้วช่วงนี้ยิ่งไม่มีอะไรทำด้วย ไม่ต้องออกไปไหน ทำยังไงดีคะ ละครกำลังสนุกเข้มข้นเลย(มูฟออนจากพี่เธียรไม่ได้555555555) ละครคุณภาพดีมากเลย ตอนแรกที่ดูเจอคอมเม้นว่ามีคนนั่งดูวนเราก็ขำๆ สรุปพอตามดูทันปุ้บมานั่งดูวนเหมือนกันเลยT___T

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่