The 100 ss6 ถามเกี่ยวกับตัวละครทีค่ะ

ถามคนที่ดูจนจบภาค6ทีค่ะอยากรู้ว่าตัวละคร เอคโค่กับแฟนของเมอฟี่รอดจนจบซีซั่น6มั้ยคะ เบลลามี่กับเอคโค่ยังคบกันอยู่มั้ยจนจบภาค6(เห็นหลายคู่เลิกกันในระหว่างเรื่องบ่อยมาก) แล้วออคเทเวียยอมให้อภัยเอคโค่หรือเปล่าหรือแค้นฝังหุ่นไปเลย ตอนนี้พึ่งดูถึงภาค5ประมาณ6ตอนได้แล้วค่ะอยากดูต่อจนถึงภาค6แต่กลัวตัวละครที่ชอบมากๆตายก่อนเพราะเรื่องนี้หักมุมบ่อยมากT_T
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่