ฟ้องเอาบุตรสาว

กระผมมีลูกสาว 2คน ตอนนี้อายุ 2ขวบกับ4 ขวบ และผมก็หย่ากับภรรยามาสองปีแล้ว ตอนหย่าภรรยาขอร้องให้ เซ็นมอบอำนาจดูแลบุตรให้ ผมก็สงสารเลยยอม แต่ตอนนี้ เขาเขาทำงานเลิกงาน5โมงก็ไปเที่ยวไปกินเหล้าบ้านเพื่อนสูบบุหรี่ ไปหาผู้ชาย ปล่อยให้พ่อตาแม่ยายดูลูก กว่าจะกลับบ้านก็ สองสามทุ่ม บางวันก็เที่ยงคืน -ตี2 ผมเป็นห่วงลูกสาว กลัวเขาจะเอาผู้ชายไม่ดีมาอยู่กับลูก เลยอยากจะฟ้องเอาลูกสาวคนโตมาอยู่กับผมเพราะคนเล็กจะติดแม่ แต่คนโตผมรับไปเที่ยวทุกสัปดาอยากจะถามว่าผมมีโอกาศชนะ มากน้อยแค่ใหน ค่าใช้จ่ายในการฟ้องเท้าใหร่ 
ปล.ผมลองคุยดีๆแล้ว แต่ไม่มีใครยอม
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่