ไอโฟนโหลดแอพไม่ได้ ช่วยด้วยค่ะ😭

คือเราจะโหลดเกมพับจีค่ะ เคยโหลดไปแล้วแล้วลบไป ตอนนี้กลับมาโหลดอีกครั้ง แต่ว่าโหลดมาประมาณ 3-4 วันแล้วยังไม่ขึ้นเลยค่ะ เริ่มจากโหลดครั้งแรกขึ้นwaiting นานมากๆค่ะ แล้วก็โหลดนานก็ปกติมาก จนรู้สึกว่านานเกินไปเลยยกเลิกแล้วโหลดใหม่เกือบ 10 รอบเลยค่ะ ในระหว่างนั้นมีครั้งนึงโหลดได้เกินครึ่งมานิดนึงค่ะ แต่ว่าก็ค้างที่ตรงนั้นหลายชั่วโมงมากๆเลยลองโหลดใหม่อีกรอบ ลองเปิดปิดเครื่องแล้วด้วยค่ะก็ยังไม่ได้😭 แต่ลองไปโหลดแอพอื่นในเครื่องอื่นก็โหลดได้นะคะ ไม่น่ามีปัญหาที่สัญญาณอินเทอร์เน็ต อยากรู้ว่ามีใครเคยเป็นแบบนี้มั้ยคะ แล้วมีวิธีแก้ยังไงกันบ้างคะ😭😭😭😭😭
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่