หาเกมส์เก่าค่ะ

ตอนเด็กๆ พี่เคยโหลด rom เกมมาเล่นในคอม มีพวก pokemon ruby, fire emblem พวกนี้ด้วยค่ะแต่มีเกมนึ่ง จำชื่อไม่ได้เรากำลังหามาหลาบปีค่ะ เกมเริ่มที่ น่าจะโรงเรียน แล้วให้เราไปคุยกับใครสักคน แล้วจะตัดภาพไปที่เรานั่งรถไปชายหาดกับเพื่อนๆ นั่งรอบกองไฟ แล้วเหมือนเราไปสำรวจถ้ำแล้วมีมอนออกมา เพื่อนเราก็สลบ กระจายกัน แล้วเราก็ต้องตามหาเพื่อน จำได้ว่ามีเกี่ยวกับใช้ธาตุต่อสู้กันด้วย คือตามหาเกมนี้นานมากๆค่ะ ใครรู้ช่วยบอกด้วยนะคะ พาพันขอบคุณ

แสดงความคิดเห็น
Preview