อยากทราบว่า ผมมีภาพGTO พร้อมลายเซ็นคนแต่งการ์ตูนเรื่องนี้ อยากทราบราคาครับว่าจะขายได้มั้ย

คือปี2016ผมทำงานอยู่ที่ kinokuniya แล้วทางรุ่นพี่เค้าพาไปตอนแรกผมก็ไม่รู้ว่างานอะไร จนมาเจอคนแต่งการ์ตูนเรื่องนี้ เค้าเตรียมรูป โอนิสึกะขับรถมอไซคันโปรดแล้วมีเจ้าหมาเอคิจิซ้อนรถมาด้วย พร้อมลายเซ็น อยากทราบราคาว่าถ้าขาย จะได้ราคาเท่าครับ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 3
จขกท ขายมั้ยครับ คือผมอยากได้มากๆเลยครับ555555 หวังว่าจะเข้าพันทิปมาอ่านครับ555
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่