คอนโดแจ้งเลื่อนกำหนดสร้างเสร็จ

จองคอนโดช่วงพรีเซลไว้ครับ ตอนนี้อยู่ในช่วงผ่อนดาวน์ ตอนแรกกำนดแล้วเสร็จปลายปี 2565 อยู่ๆเซลล์โทรมาแจ้งว่าคอนโดเลื่อนกำหนดแล้วเสร็จเป็นกลางปี 2566 เนื่องจากสถานการณ์โควิดทำให้ลูกค้ามีปัญหาเรื่องจ่ายเงินผ่อนดาวน์ ทางโครงการเลยเว้นการผ่อนดาวน์ช่วงนี้ให้6เดือน ทำให้โครงการเสร็จช้าไปด้วยครับ ไม่ทราบใครเคยเจอเหตุการณ์แบบนี้บ้างครับ แบบนี้จะมีปัญหาอะไรไหมครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่