หาซื้อ samsung galaxy note9 ได้ที่ใหนบ่างครับในตอนนี้?

สวัสดีครับ คือผมกำลังจะปลี่ยนโทรศัฟท์มือถือ แต่ต้งการ samsung galaxy note 9 แบบมือ1 ของแท้ จะยังพอหาซื้อได้ที่ใหนบ่างครับในตอนนี้  ผมสอบถามตามแบรนshopสาขาต่างๆ ก็ไม่มีที่ใกนมีเลยครับ 

ปล. ถ้าผมซื้อตามร้านตู้ในห้างทั่วไปจะจะเวิร์กใหมครับ แบบว่า จะได้เป็นของแท้และมือ 1 หรือป่าวครับ

แสดงความคิดเห็น
Preview