อยากรู้ว่ามีผู้ชายที่ดูอนิเมะ เขาหวีดตัวละครในอนิเมะว่าน่ารักน่าเอ็นดูแบบผู้หญิงทำกันมั้ยคะ?

คือเราเป็นผู้หญิงคนนึงที่ดูอนิเมะแล้วถ้าเจอตัวละครไหนที่น่ารักมากๆก็จะชอบหวีดแบบบ้าคลั่งมากกกก แบบว่า ลูกกกกกก น่ารักมากลูกแม่ หรือไม่ก็ถ้ามีตัวละครที่เป็นผู้ชายแล้วเขามีอินเนอร์คนสวย เราก็จะชอบหวีดว่า พี่คนสวยยยย นางฟ้าาาา 

ตรงๆเลยก็คือตัวละครเป็นผู้ชายแต่เขาน่ารักมาก จะมีผู้ชายที่ดูคิดเหมือนเรามั้ยคะ แบบว่าหวีดเหมือนเรามั้ย เขามีมุมมองที่มองผู้ชายในเมะว่าน่ารักเหมือนที่ผู้หญิงทำมั้ย 

อีกกรณีนึงคือมีผู้ชายชิปตัวละครในอนิเมะกันมั้ยคะ แบบว่า โพน้อง โพผัว มีใครคิดแบบนี้มั้ยอะ เราอยากรู้ หรือมีผู้ชายคนไหยหวีดว่า คนนี้โคตรหล่อเลย คนนี้โคตรน่ารัก อะไรประมาณนี้มั้ยอะ 

อันนี้เราแค่อยากรู้ความคิดเห็นจากผู้ชายบ้าง พอดีเราดูเรื่องไฮคิว แล้วก็มีคู่ชิปบ้าง และก็มีตัวละครที่เราเอ็นดูมองน้องเป็นลูก และก็มีตัวละครที่ชอบมากอยากได้เป็นแฟน ก็คือเขาหล่อมาก ใจหนูบาง อะไรประมาณนี้อะค่ะ คุณผู้ชายที่ดูเมะ เคยแบบว่าชอบตัวละครเมะผู้หญิงหรือชายแบบรักมากๆมั้ยอะคะ อยาก

อยากรู้ว่าคุณผ็ชายแต่ละคนคิดเห็นยังไงกันบ้าง หวีดตัวละครของเมะแต่ละเรื่องยังไงบ้าง แล้วผู้ชายคิดเห็นยังไงกับการที่ผู้หญิงหวีดตัวละครในเมะกันแบบนี้
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่