เที่ยวเเม่กำปอง 2วัน 1คืน คนเดียว คิดว่าไง (อยากหาเพื่อนรวมเดินทาง)

เอาจริงนะคะทุกคน!! คือตอนนี้ ติดช่วงโควดเลยมีเวลาว่างอะนะ เลยอยากคิดเเพลนเที่ยว ไปเที่ยวไหนสักเเห่งหลังจากโควิดหาย เลยคิดไว้ว่าจะไปเที่ยวเเม่กำปอง เเต่จะไปคนเดียว หรือจะชวนเพื่อนไปดี เเต่โดยส่วนตัวอย่าไปลองผจญภัยคนเดียวบ้าง เเต่ก็เเอบกลัว เลยอยากมาหาเพื่อนเที่ยวด้วยกันในพันทิป อยากชวนคนที่อยากไปเที่ยวด้วยกัน เเต่ไม่มีใครไปเป็นเพื่อน  เเต่มีเราไงเป็นเพื่อน  ทริป นี้เราจัดทริปว่างเเพลนไว้ล่ะ ว่าไปไหนอย่างไร 
เเพลน >>>> หัวลำโพง >>สถานีเชียงใหม่ >> เช่ารถที่สถานี>> ตรงไปเเม่กำปอง  ( อะะดูง่ายอะดิ) เเต่ที่จริงอ้ะค่อยเก็บรายะเอียดเอาน่าทุกคน เเต่ที่จิงเราอะมีเรากิน ที่พัก เที่ยว ฉบับเราไว้ละ เหลือขาดเเต่คนที่จะไปเที่ยวด้วย เเละที่สำคัญขาดไม่ได้สำหรับทริปนี้คือ เงิน นะค้าบ ขอถามคนที่รุ้หน่อยค้าบ ว่าจะหาเงินที่ไหน ไปเที่ยวววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววว  55555555
ขอสปอนเซอร์ได้จากที่ไหน หรือหาเสี่ยได้จากที่ไหน????  
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.

สนใจให้สปอนเซอร์ ติดต่อมาได้นะคะ เจ้าของกระทู้โสด เเล้วเราไปเที่ยวด้วยกัน
#เรามันจน #เเต่อยากเที่ยว #หาเสี่ยใจดี #ไปเที่ยวด้วยกัน #หาเพื่อนเที่ว

คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่