ลงวินโดว์ใหม่แล้วการ์ดจอแยกหายทำไงดีครับ

คือNotebook ผมเนี่ยรุ่น Asus456UB INTEL I5 6200U NVIDIA940M
ที่นี่โน๊ตบุคพังผมเลยเอาไปให้ที่ร้านลงวินโดว์ให้ใหม่ ที่นี้เบ่นเกมมันกระตุกจึงไปเช็คว่ามัใช้การ์ดจอออนบอร์ดอยู่ไม่ได้ใช้ NVIDIA 940M อยู่อะครับ ที่นี้จะไปเปลี่ยนมันก็ไม่มีให้เปลี่ยน

พอลองไปลงdriver nvidia มันก็ขึ้นแบบนี้อะครับทำไงดี

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่