แต่งงานต้น มิ.ย 63 งานเล็กๆจัดได้มั้ยครับ

พอดีจะจัดงานแต่ง ต้นเดือน มิ.ย นี้ครับ แต่เหลือแค่คนในครอบครัว ของทั้งสองฝั่ง 15-20 คนครับ โดยจัดที่บ้านแฟนครับ ในบ้านเลย และรับตัวกลับมาบ้านเราเอง คำถามคือ 

1. ต้องขออนุญาติหน่วยงายหรือสำนักงานอะไรมั้ยครับ

2. ถ้าติดโบว์แดงหน้ารถไปรับเจ้าสาว (แถวสมุทรปราการ) กลับมาฝั่งธน จะโดนตำรวจเรียก หรือมีความผิดมั้ยครับ

ขอบคุณครับ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่