คุณปรียานุช​ ปานประดับ​ สมัยก่อนดังมากไหมครับ​ ดังเท่าใครในยุคนี้บ้าง

เพิ่งดูละครเก่าของคุณปรียานุชจบไปเรื่องนึงคือ​ พรหมไม่ได้ลิขิต​ กับดูในคลิปสั้นๆอย่างน้ำเซาะทราย​ เมียหลวง​ คุณนุชตอนนั้นสวยมาก​ และแสดงได้ดีจริงๆ

​เลยอยากรู้ว่าคุณปรียานุช​ ปานประดับ​ เมื่อก่อนดังมากมั้ยครับ​ ถ้าเทียบความดังของนักแสดงหญิงในยุคนี้มีใครดังเท่าคุณปรียานุชบ้าง

ปล.​ขอแท็กช่อง​ 3​ ช่อง​ ​, 7​ นะครับ​ เพราะคุณนุชแกเล่นทั้งช่อง​ 3​ ช่อง​ , 7​ เลย
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่