ซัมซุง A51พึ่งซื้อมาใหม่ทำไมชาร์จแบตแล้วเครื่องร้อนมากๆคะ

พึ่งซื้อมาใหม่เลยค่ะตอนชาร์จเครื่องจะร้อนมากร้อนแบบน่ากลัวทั้งๆที่ปิดระบบชาร์จเร็วแล้ว ชาร์จได้มากสุด75%ไม่ไปไหนเลยค่ะเลยปิดเครื่องชาร์จใหม่ก็ปกติเต็ม100% แต่วันนี้ก็เป็นอีกแล้วเครื่องร้อนแบตได้แค่75%ต้องปิดเครื่องและเปิดชาร์จใหม่เป็นรอบ2แล้วค่ะเป็นเพราะอะไรคะมันน่าหงุดหงิดมากค่ะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่