มีวิธีทำให้ผมเรียบตรง โดยไม่ต้องหนีบไหม?

คือเราเป็นคนที่ หลังสระผมแล้ว พอผมแห้ง ก็จะเรียบตรงดี แต่พอวันต่อมาก็ไม่เรียบเหมือนเดิม เป็นคนสระผมวันเว้นวันค่ะ ผมมันก็จะไม่ตรงเหมือนแรกๆ หวียังไงก็ไม่ตรง ต้องใช้ที่หนีบผมตลอด แต่ก็กลัวว่าถ้าหนีบไปเรื่อยๆผมจะเสีย เห็นหลายๆคนเขาก็ผมตรงสวยทุกวัน แต่ก็ไม่รู้เขาทำอย่างไรกับผมของเขา มีใครทราบไหมคะ ว่าเราจะทำให้ผมตรงอย่างไรโดยที่ไม่ต้องใช้ที่หนีบผม
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่