ผมว่าจะซื้อหุ้นกู้ครับ แต่สงสัยเรื่องการขอรับหนังสือรับรองหัก ณ ที่จ่าย

กระทู้คำถาม
ถ้าเกิดเขาส่งมาให้แต่เกิดสูญหาย ผมไปติดต่อที่สาขา ธนาคารที่ผม ไปซื้อได้ไหมครับ ซึ่งถ้าซื้อกับธนาคารไหนก้อคือ ธนาคารนั้นจะเป้นนายทะเบียนใช่ไหม

ปล.แล้วคนที่ผมซื้อด้วย เขาได้ค่านายหน้าไหมครับ เหมือนหุ้นในตลาดไหม เวลาติดต่อก้อคือติดต่อกับ คนๆนั้นไปตลอด หรือว่า ซื้อแล้วก้อเป้นเรื่องของสำนักงานใหญ่
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่