คลิปโดอุนแปรงฟัน

กระทู้คำถาม
คือเราพึ่งมาเริ่มชอบDAY6ค่ะ เลยลองหาวิดิโอดูย้อน และก็ไปเจอคลิปที่โดอุนกำลังแปรงฟันอยู่ เราอยากรู้ว่ามันเป็นคลิปสั้นแค่นั้นหรือมีคลิปเต็มๆมั้ยคะถ้ามีขอช่องทางดูหน่อยได้มั้ยคะ คือตอนนี้อยากดูเพิ่มมาก
คลิปนี้ค่ะในสปอย คือมันมีแบบเต็มมั้ยคะ my dayช่วยด้วยนะคะงือ เราอยากดูมากเพิ่งจะมาชอบได้มั้ยนาน ขอบคุณล่วหน้านะคะ
[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่