ช่วยแนะนำมถานที่เรียนทำก๋วยเตี๋ยวเนื้อตุ๋น สูตรหอมเนื้อเนื้อแท้ๆ หน่อยค่ะ

จขกท.ป่วย ไม่สามารถทำงานประจำได้ค่ะ จึงอยากจะทำอาหารที่บ้านขายออนไลน์
ส่วนตัวชอบทานเนื้อ แต่หาร้านที่หอมเนื้อแท้ๆ ไม่หวานน้ำตาลปี๊บ ไม่ใส่เครื่องปรุงพวกซีอิ๊ว ยากจังเลยค่ะ โดยเฉพาะจะหาเจ้าที่สอนด้วยยิ่งหายาก
จึงอยากรบกวนผู้รู้ ที่เคยขายหรือรู้แหล่งหน่อยค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่