ตามหาซีรี่ย์เก่าที่เคยฉายในไทย

สอบถามค่ะ เราตามหาซีรี่ย์เก่ามากๆๆๆหลัก10ปีขึ้นค่ะ เคยฉายในไทยด้วยค่ะ นางเอกอยู่กับย่าหรือยายนี่แหล่ะค่ะนางเอกจนค่ะ ทำงานไลฟ์การ์ดชายทะเลค่ะ ส่วนพระเอกรวยค่ะแต่ไม่ค่อยเป็นโล้เป็นพายตอนหลังก็ทำไลฟ์การ์ดเหมือนกับนางเอก พี่พระเอกเป็นเจ้าของโรงแรมค่ะ ไม่แน่ใจว่าเป็นโรงแรมที่มีสวนน้ำและติดทะเลหรือเปล่าค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่