เป็นคนที่มีเสน่ห์กับเพศเดียวกันมากกว่าเพศตรงข้าม แก้ยังไงดีคะ ?

กระทู้คำถาม
สวัสดีค่ะ

พอดีเราเป็นผู้หญิงแท้นะคะแบบชอบผู้ชาย

แต่ตัวเราเองอะค่ะ คิดว่าตัวเรามีเสน่ห์กับเพศเดียวกัน คือย้อนไปเมื่อตอนมัธยม มีเพื่อนเราคนนึงและเพื่อนของเพื่อรก็เป็นทอม แล้วเขาชอบเราบอกกับเพื่อนเราว่าชอบเรามาก แต่เราก็ปฏิเสธไป

จนครั้งนึงเรามีน้องที่รู้จักแล้วน้องเราชอบทอมคนนึง น้องก็ชอบเราให้ฟังแล้วพาทอมคนนั้นมาเล่นสงกรานต์ด้วย เราก็เห็นตอนแรกเราก็ไม่คิดอะไรนะคะ แต่พอไปๆมาๆ ทอมคนนั้นก็ขอพินเรา (บ่งบอกอายุ) สมัยเล่นบีบีอะค่ะ แล้วมาบอกชอบเรา แอบถ่ายรูปติดเราแล้วเราขึ้นดิสบีบีอีก แต่เราก็บอกว่าเราไม่ได้ชอบ เขาบอกว่าเขาจะรอจนเราเปลี่ยนใจ เราเลยบอกว่าคงไม่มีวันนั้น เขาก็หายไป

จนไม่นานก็มีพีที่ทำงานเป็นทอม ชอบส่งจุ้บให้ บอกว่าเราคือกำลังใจในการทำงาน 5555555 แต่คนนี้ไม่รู้แกล้งเราไหม แต่ก็เห็นเขาเล่นแต่กับเรา แต่เค้าอาาจะล้อเล่นมั้งคะ

อต่ความรู้สึกเรามันบอกว่าเรามีเสน่ห์กับเพศเดียวกันมากกว่าอีก เห้ออ ทำไงดีคะ 55555

ผู้ชายก็มีมาจีบบ้างนะคะจริงๆแล้ว
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่