ชอบผู้หญิงมากๆจนอยากเป็นผู้หญิงเอง.....

เราเป็นผชนะ อายุ 24 ละ คิอเราก็ผชปกติแหละ(หรือไม่ปกติวะ ชองอ่านก่อนละกัน) ชอบผญ ปกติ ถ้าจะมีแฟนขอจะมีแฟนเป็นผญอ่ะ คิดว่าตัวเองหน้าหวานพอควรอยู่นะ มีอยู่กลายครั้งที่โดนจับแต่งญอยู่เหมือนกัน จนวันนึงเราคิดว่าเราอยากเป็นผญมากๆเลย จนเริ่มใช้ฮอร์โมน ตอนนี้ใช้มาปีกว่าๆละ (ประมาณ 13-14 เดือนได้) หลังจากใช้ไปก็มีอะไรเปลี่ยนแปลงไปหลายๆอย่างนะ ตอนนี้ก็มีทั้งแต่งญและแต่งชเลย ไว้ผมยาวด้วยจ้า มีใครเคยเจอแบบนี้ไหม
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่