ใครสามารถหาจอ LCD 2 นิ้ว กล้อง SJ4000 ได้บ้างครับ

เมื่อ 3 วันก่อนผมซื้อกล้อง SJ4000 มา จะใช้ถ่ายคลิปลงช่องแต่ผมทำมันตก จอเลยแตก 😭😭 (โชคดีที่ส่วนอื่นๆไม่แตก) วันต่อมา ผมก็เลยหาซื้อจอจาก Shopee, Lazada, Alibaba และ eBay แต่หาเท่าไหร่ก็หาไม่เจอ เลยอยากจะให้ช่วยหาให้หน่อยครับ

สำหรับใครที่ไม่รู้ว่าหน้าตาเป็นอย่างไร ดูจากภาพได้เลยครับ

นี่คือสภาพตอนที่แตกแล้วนะครับ (ไม่ได้ถอดมั่วนะครับ)
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่