ช่วยหาเพลงนารูโตะให้ที หานานมากคือมันวนอยู่ในหัวแต่คิดชื่อเพลงไม่ออก

เพลงที่เราหาก็คือเพลงเก่าประกอบการ์ตูนเรื่อง
นารูโตะค่ะ คือเท่าที่จำได้ ผู้ชายจะร้องเพลงนี้
แล้วทำนองมันจะออกเศร้าๆ ในmv เพลงเท่าที่จำได้
จะเป็นผู้ชายที่ร้องเพลง (น่าจะ) ดีดกีตาร์  อยู่บนรถไฟค่ะ  (ช่วยหน่อยนะ คือแบบมันวนเวียนอยู่ในใจมากกกกกกก)  //ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ🙏🙏
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่