แฟน DC มาช่วยแนะนำที เรื่องไหนที่อยู่จักวาลเดียวกันหรือมีภาคต่อบ้าง??

ตามคำถามบนเลยครับ คือผมพึ่งตามหนังอนิเมชั่นของDCจากเรื่องล่าสุดJustice League Dark: Apokolips War (2020) พอดูจบก็ไปตามเรื่องในจักวาลนี้ทั้งหมดเลย แต่มันมีอีกหลายเรื่องเลยที่ไม่รู้จะเริ่มดูยังไงดี ส่วนตัวเป็นคนชอบดูเรื่องที่มีจักวาลหรือภาคต่อยาวๆครับ เลยอยากรู้ว่าเรื่องไหนเกี่ยวกันบ้าง แบบหนังLEGO DCเก่าๆมันเกี่ยวกันมั้ย อนิเมชั่นที่เป็นซีรีย์มีเรื่องไหนเชื่องโยงกันบ้างหรอครับ
[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้

แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่