เว็บดูหนัง/ซีรีย์ subtitles English ฟรี มีไหมครับ?

ตอนนี้ผมกำลังฝึกเรียนภาษาอังกฤษครับ โดยการดูซีรีย์ วิธีของผมคือโคลนแอพchomeมา2สองอันแล้วอันหนึ่งเปิดซับไทย อันหนึ่งเปิดซับอังกฤษ(แบ่งสองจอ) ซึ่งมันทำให้ผมเรียนรู้ไวขึ้น แต่ติด..ปัญหาคือตอนนี้
ไม่มีเว็ปดูซีรีย์ซับอังกฤษครับ เพราะตอนแรกใช้เว็บOroroทีวี แต่มันจำกัดการดูฟรีในแต่ละวัน..ไม่รู้กี่ชั่วโมงนะ แต่ผมกว่าเข้าใจซีรี่3-4นาที ก็หมดเวลาละ...  มันมีแบบจ่ายเงินเพื่อนดูอยู่นะครับ1เดือน6ยูโรแต่...ตอนนี้ผมอายุ15...คือแบบ..ยังไงอะT__Tเรียกว่าหลีกเลี่ยงการเสียเงินก่อนมะ5555 คือตอนนี้มันวิกฤตCo-vid19 อะครับ ผมเองก็ไม่อยากรบกวนตังพ่อแม่ซักเท่าไหร่ เพราะครอบครัวก็ไม่ค่อยมีฐานะเท่าไหร่  เลยอยากถามพี่ๆในพันทิป ว่ามีเว็ปดูซีรีย์subtitles-english แบบฟรีไหมครับ😅😅 ถ้าไม่มีจริงๆ ผมคงต้องเก็บตังล่ะ😂

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่