่ต่อเครื่องทัไหม ในเวลา 2ชัวโมง 25 นาที

พอดีผมไม่เคยเดินทางต่อเครื่องครับ แล้วบังเอิญว่าผมต้องเดินทางต่อเครื่อง คือ จากกระบี่ ไป กทม (สุวรรณ) โเยสายการบินเวียนเจต ถึง กทม เวลา 12.55 และผมจะต้องเดินทางต่อไปเชียงใหม่ โดยสายการบินเดียวกัน เวลา 15.20 ผมไม่มีสัมภาระเช็คอินครับ ตอนนี้เครียดมากเลย ว่าทันไหม ยังไงให้คำปรึกษาหน่อยนะคับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่