พระพิฆเนศแบบห้อยคอ

สอบถามหน่อยค่ะ 
เรามีพระพิฆเนศแบบห้อยคอ เเต่เราไม่ได้ห้อย และตอนนี้เราไม่ได้ห้อยคอเเล้วเรานำมาใสพานไว้บนหิ้งในห้องนอน
ไม่ทราบว่า สามารถทำได้ใช่ไหมค่ะ และเราต้องตั้งของบูชา ไหมค่ะ และมีของอะไรบ้าง ที่เราตั้งไว้เลยไม่ต้องเปลี่ยน
บาง จะได้จัดหามาไว้ หรือทำให้ถูกต้อง
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
มีหนูอย่างเดียวเท่านั้นแหละ ที่ตั้งไว้เลยได้โดยไม่ต้องเปลี่ยน
ถ้าน้ำ ขนม ผลไม้ ยังไงก็ต้องเปลี่ยน
แต่ดูเล้วเหมือนขี้เกียจเปลี่ยน งั้นก็ไม่ต้องตั้ง จบ
แสดงความคิดเห็น
Preview
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่