นาคิน3 แค้นรักนางอสรพิษ มีใครชอบดูเรื่องนี้บ้างคะ

ภาค1 2 จขกท.ไม่เคยดูเลยค่ะ เพิ่งมาดูภาค3ทางช่อง8 แรกๆยังไม่รู้เรื่องแต่ดูๆไปก็สนุกดีเหมือนไม่โยงภาคแรกๆมากนัก ละครดำเนินเรื่องเร็วต่างจากอินเดียปกติ เข้มข้นทุกตอน โลเคชั่นด้านในดูทันสมัยขึ้น คอสตูมสวย ดาราหน้าตาดีและแสดงเก่ง

ชอบเคมีดาราค่ะ นางเอกเบล่าสวยดี นางรองวิชก็ร้ายดี พระเอกมาฮีก็น่ารัก

จขกท.เลิกดูอินเดียไปพักใหญ่เลยค่ะ เพิ่งกลับมาดูนาคิน3นี่แหละที่คิดว่าสนุก
นานาเชียร์อัพyes
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่