[กรุงเทพ] ร้านอาหารหรือร้านกาแฟในห้าง เค้าเปิดให้นั่งโต๊ะละ 2 คน ได้หรือยังครับ

เรียนสอบถามครับ พอดีช่วงนี้อยู่ต่างจังหวัด ว่าจะเข้าไปกทม.ช่วงต้นเดือนหน้า

ไม่ทราบว่า ร้านอาหารหรือร้านกาแฟในห้าง เค้าเปิดให้นั่งโต๊ะละ 2 คน ได้หรือยังครับ

หรือว่ายังจำกัดโต๊ะละ 1 คนอยู่ครับ (เช่น ตาม Central, Siam Paragon, Em Quartier เป็นต้น)

พอมีร้านไหนเปิดลักษณะนี้บ้างครับ

ขอบคุณมากครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่