เดินทางจากสนามบินสุวรรณภูมิ-โคราช

เรียนถามสมาชิกครับ

ผมจะเดินทางโดยรถส่วนตัว จากบริเวณแถวๆ สนามบินสุวรรณภูมิ ไปยังโคราช แถวๆ เดอะมอลล์ เดินทางวันธรรมดา เวลาประมาณ 12.00 น.

ผมควรขับรถไปทางไหนดีที่ระยะทางใกล้กว่า หรืออาจจะไกลกว่าแต่รถน้อยกว่า หรือสะดวกกว่า
1.มอเตอร์เวย์ ไปฉะเชิงเทรา กบินทร์ฯ ปักธงชัย โคราช
2.มอเตอร์เวย์ วงแหวนตะวันออก ต่างระดับบางปะอิน วังน้อย สระบุรี โคราช

หรือมีทางอื่นที่ใกล้หรือสะดวกกว่านี้ไหม ขอบคุณครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่