ช่วยหาชื่อเกมส์นี้ให้หน่อยค่ะ

ดิฉันย้อนคิดถึงวัยเด็ก เลยนึกถึงเกมส์ เกมส์นึงที่พี่ชายเคยเล่น สมัยนั้นคงเป็นเพลย์2
ภาพปกของแผ่นเกมส์ไปในโทนแบล็คกราวน์สีแดงส้มดำ รายละเอียดจองเกมส์ดิฉันจำได้แค่ ผู้ชายหัวเกรียน ไม่ใส่เสื้อ หุ่นล้ำๆ สู้กับมังกรสามหัวบนเรือ อาวุธที่ใช้สู้คือมีด แล้วก็มีอะไรไม่รู้เป็นลูกกลมๆใช้เหวี่ยงสู้กับมังกร (ไม่แน่ใจว่าที่หัวหรือหน้าอกมีรอยสายฟ้าหรือรอยอะไรสักอย่างอยู่ด้วยมั้ย) ดิฉันจำรายละเอียดได้เท่านี้ พอมีใครเก่งๆ จำชื่อเกมส์ได้บ้างมั้ยคะ คือคิดนานแล้ว คิดไม่ออก ถามพี่ชาย พี่ชายก็จำไม่ได้ ช่วยบอกทีค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่