ขอความช่วยเหลือค่ะ. ไฟล์ back up time machine เปิดไม่ได้

ขอความช่วยเหลือหน่อยค่ะ. ไฟล์ back up time machine เปิดไม่ได้ ตรง kind มันเปลี่ยนเป็นไฟล์ ชนิด package ดังรูป. ตอนจะ restore ข้อมูลกลับ. เครื่องไม่เห็น disk time machine เอาข้อมูลกลับคืนไม่ได้. แก้ไขอย่างไรคะ. ตอนนี้เครียดมาก. ข้อมูลทุกอย่างอยู่ในนั้น. รบกวนช่วยเหลือหน่อยค่ะ  จะแก้ไขไฟล์ให้เป็นแบบไฟล์ back up ปกติอย่างไรคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่