รบกวนช่วยแนะนำสถานที่ท่องเที่ยวใน โอซาก้า ฮอกไกโด ซัปโปโร หน่อยค่ะ

รบกวนแนะนำสถานที่ท่องเที่ยวในโอซาก้า-ฮอกไกโด-ซัปโปโร หรือสถานที่ใกล้เคียงแถวๆนั้นหน่อยค่ะ ขอเป็นทั้งที่เที่ยวแบบนักท่องเที่ยวกับที่เที่ยวท้องถื่นให้ทีค่ะ อยากไปเที่ยวแบบที่unseenมากเลยค่ะไม่รู้จะเริ่มแพลนยังไง ขอขอบคุณล่วงหน้าค่ะกำลังแพลนที่เที่ยวอยู่เลยค่ะ
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่