เราพึ่งมาตามวงastro

กระทู้คำถาม
เราโดนอึนอูตกเข้ามาค่ะกะจะตามดูแค่อึนอูแต่พอดูหลายๆคลิปเราหลุดโฟกัสจากอึนอูตลอดเลยทั้ง6คนน่ารักมากค่ะมีเสน่ห์แตกต่างกัน เมนเราคือร็อกกี้ค่ะน้องเป็นคนเงียบๆไม่ค่อยพูดแต่ก็น่ารักนะดูซึนๆ555555 ตอนที่ตามดูแรกๆเรายังเลือกเมนไม่ได้ลังเลอยู่ไปเจอคลิปนึงที่น้องน้องเพลงคู่กับMJในรายการอะไรซักอย่างตกหลุมรักเสียงน้องเลยฟังซ้ำหลายรอบมากเราเลยเลือกร็อกกี้เป็นเมนอันดับ1ของเราค่ะ555555แต่ก็ชอบทุกคนนะเลยอยากรู้ว่าทุกคนโดนเมนตัวเองตกจากอะไรบ้างคะ😆 #แต่คัมแบ็ครอบนี้น้องกลายเป็นไอ้คนน่ารักแทนคนสแว๊กไปแล้วค่ะ55555
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่