OBS ไม่ได้จอดำแต่ กดถ่ายคลิปไม่ได้!? ทำไงดีครับ

กระทู้คำถาม
OBS ของผมไม่สามารถกดถ่ายได้ ผมลองหาวิธีแก้ใน อยูทูป มันก็ไม่ได้ OBS ของผมไม่ได้จอดำ แต่กดถ่ายไปแล้วขึ้น NVENC Error: init_endcoder: nvEncGet Endcode PresetConfig failed: 15 (NV_ENC_ERR_INVALID_VERSION) ผมไม่สามารถ เอารูปให้ทุกท่านดู ได้ต้องขออภัยด้วยครับ เพราะผมเพิ่งใช้ pantip ครั้งแรกเลยไม่รู้เรื่องอะไร ที่มาใช้นี้เพราะว่า อยากแก้ปัญหาจริงๆครับ อยากได้คำตอบดีๆครับ ขอบคุณครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่