ช่วยด้วยคะ น้องหมาปอมป่วย แต่เราไม่มีเงินพาน้องไปหาหมอ

สวัสดีคะตอนนี้เรามีปัญหาจะมาปรึกษา น้องหมาปอมปอมที่เราเลี้ยงมาสามปี เกิดอาการป่วย น้องซึ่ม ถ่ายเหลวออกมาเป็นสีน้ำตาล นอนทั้งวัน เรากลัวน้องจะอาการหนักกว่านี้อีก ตอนนี้เงินเรายังไม่ออก ไม่มีเงินพอที่จะพาน้องไปหาหมอ มีใครพอมีวิธีแบบชาวบ้าน ให้กินอะไรถึงหายไหมคะ ขอความกรุณาทีคะ ตอนนี้เครียดมากจริงๆ ไม่รู้จัทำยังไงแล้วกลัวน้องเป็นอะไรไป ช่วยทีนะคะ ขอบคุณล่วงหน้าคะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่