ไม่แนะนำ speed-d ของ 7-11 ในการส่งของนะครับ

น้องส่งขนมมาให้ทาน แต่ไม่ได้บอกผมก่อน ใช้บริการ speed d   ตอนนี้นั่งหน้าเศร้า 555
Speed d คือ ระบบโลจีสติกของ 7-11  คนละเบอร์กับ เจ้าใหญ่ๆ     ถ้าไม่เน้นสะดวก ค่าส่งถูก  ส่ง ปณ ยังอาจไวกว่า  
วันแรก ยังไม่ถึงจุดคัดแยกเลย เพราะ เป็นรอบดำเนินการน้อย    วันนี้เพิ่งคัดแยก  .....ผมทายว่า  วันเสาร์ถึงมาส่ง   เด่วมาดูว่าผมทายถูกไหม

ผมแนะนำ แมวดำนะครับ หรือเคอรรี่ แบบวันเดียวถึง  ส่งอาหาร ขนม ที่อยู่ในพื้นที่เดียวกัน.....อีกส่วนเป็นความผิดของน้องผม ไม่ปรึกษาก่อน ถามก็ไม่ยอมตอบ กะทำให้ประหลาดใจ

แสดงความคิดเห็น
Preview