แนะนำหน่อยค่ะกล้องโน้ตบุ๊คใช้ไม่ได้ของ Acer ค่ะ

สวัสดีค่ะ คือเร็วๆนี้เราต้องสอบออนไลน์โดยเปิดกล้องพอมาลองเปิดกล้องดูก็รู้ว่าใช้ไม่ได้ ลองทำตามหลายๆวิธีในอินเตอร์เน็ตแล้วก็ยังใช้ไม่ได้ค่ะ ขอคำแนะนำหน่อยนะคะ

พอเปิดแล้วจะขึ้นแบบนี้ค่ะ

คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
เปิดดูใน Device manager ว่ามีไดรเวอร์กล้องขึ้นไหม
แสดงความคิดเห็น
Preview