เตือนภัย!! ห้องน้ำชาย ปตท. อุตรดิตถ์ (ช้างม้า)

เข้าเรื่องเลยเนาะ เมื่อวาน ผมขับรถจะเดินทางไปชลบุรี แล้วแวะเข้าห้องน้ำ ที่ปั๊ม ปตท. อุตรดิตถ์ แยก ช้างม้าวัวควาย ตอนเดินเข้าไป เจอผู้ชายคนหนึ่งค่อนข้างมีอายุ น่าจะสัก 40+ นิดๆ ตัวเล็กๆ ขาวๆ แต่งตัวดี เดินออกมาจากห้องน้ำ(ห้องส้วมถ่ายหนัก) เขาก็มองหน้าผม ก็ไม่ได้สนใจอะไร ก็เดินไปฉี่ตรงโถด้านหลังปกติ จนฉี่ได้ครึ่งทางละ ผู้ชายที่ผมเจอเมื่อสักครู่ก็เดินมายืน(เหมือนจะฉี่)ตรงโถข้างๆ แต่ไม่ใช่ละ คือตั้งใจมายืนมอง ค... มากกว่า ผมก็ตกใจ คือแบบ อะไรว้า คนเราจะอยากเห็นของคนอื่นขนาดนี้เลยเหรอ... แต่ผมเป็นคนหน้าด้าน อยากดูปล่อยยิ้มดูไป เสร็จผมก็ออกมาจากห้องน้ำ มารอเพื่อนที่รถ แต่ก็เอะใจ ว่าตะกี้ ผู้ชายคนนั้นเขาตั้งใจหรือเปล่า จึง แอบดูพฤติกรรมอยู่ที่รถ เลยยิ่งมั่นใจว่าเขาตั้งใจจริงๆ คือพอมีคนลงรถเพื่อจะเข้าห้องน้ำ เขาก็จะเดินตามไปด้วย เท่าที่ดู เขาจะตามเฉพาะวัยรุ่น คนหนุ่มๆ ที่เอามาเล่าให้ฟังก็ไม่ได้คิดอะไร แต่เอามาเตือนไว้สำหรับคนที่จะใช้บริการห้องน้ำ ก็ควรดูดีดี ถ้าเขาแอบดูอย่างเดียวก็ไม่เท่าไหร่ แต่ถ้าแอบถ่ายไปด้วยนี่ เสียหายเลยนะครับ...ของลับก็คือของลับ ถ้าใครอยากเห็นก็มาแอบดูแบบนี้มันก็ไม่ลับอีกต่อไป
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่