Kerry express หาเว็บไซต์คำนวณค่าส่งค่ะ

สวัสดีค่ะ พอดีว่าเป็นมือใหม่หัดขายของทางออนไลน์ค่ะ เเล้วทางบ้านใกล้กับบิ๊กซีที่มีการรับส่งสินค้าของเคอรี่ร่วมด้วย พนักงานบอกว่าทางเคอรี่คิดตามระยะทางค่ะ เลยอยากทราบถึงเว็บไซต์ไว้คำนวณค่าขนส่งเลยได้ไหมค่ะ เพราะพึ่งโดนไปค่ะปทุมส่งไปลำพูน59บาท เราเก็บจากลูกค้ามาเเค่55บาทค่ะ เเถมลูกค้าบอกว่าเราเก็บค่าส่งเเพงด้วย เลยอยากจะมีเว็บไซต์การคำนวณเงินของทางเคอรี่ไว้เป็นหลักฐานค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่