ทำกันสาดราคานี้แพงมั้ยครับ??

พอดีกำลังจะทำกันสาดตรงลานจอดรถ และ ที่ระเบียงนั่งเล่นหน้าบ้านเลยอยากสอบถามครับ
1.ไวนิลฝ้าระแนง 3,300 ต่อ ตารางเมตร
2.เมทัลชีท pu ฝ้าระแนง 2,700 ต่อ ตารางเมตร
มีของแถมให้ตามด้านล่างนี้ครับ
รางน้ำสแตนเลสขนาดใหญ่ 7 นิ้ว โรงรถ
ท่อน้ำทิ้ง pvc พร้อมทาสี
ชนผนังไวนิล
ไฟ 4 จุด เฉพาะงานฝ้าระแนง
เสาระแนง 2 ชุด เฉพาะไวนิลท้องเรียบ
เสา4*4 ฟรี 2 ต้น
มีรับประกันด้วยครับแต่ไม่แน่ใจว่านานเท่าไรน่าจะประมาณ 1 ปี 
ราคานี้ถือว่าแพงมั้ยครับ หรือมีเจ้าไหนพอแนะนำรบกวนด้วยนะครับ (นนทบุรี บางใหญ่ครับ)
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่